Guðmundur Gíslason (1866-1937) Króksseli
Jónas Jónasson (1850-1928) Gröf og Hlíð Vatnsnesi
Jón Óli Hallgrímsson (1891-1967) Hnjúki Vatnsdal
Regína Sigríður Indriðadóttir (1858-1913) vesturheimi og Rvk frá Ytri-Ey
Benedikt Frímann Magnússon (1873-1955) kennari Spákonufelli
Ingibjörg Eggertsdóttir (1852-1911) Ytri-Löngumýri
Elín Rannveig Briem (1856-1937) Skólastjóri Ytri-Ey og Blönduósi
Sigríður Þorvaldsdóttir (1876-1944) Hjaltabakka
Elínborg Jóhannesdóttir (1872) kennari vesturheimi úr Miðfirði
Sigurður Pálmason (1884-1972) kaupmaður Hvammstanga
Ásgeir Ingimundarson (1881-1948) frá Útibleiksstöðum V-Hvs
Ingiríður Jónsdóttir (1866) Kolgröf, systir Jóns alþingismanns Stóradal
Guðmundur Jónsson (1883-1945) Sauðanesi 1910
Anna Guðrún Þorsteinsdóttir (1860-1944) ljósmóðir Blönduósi ov
Dýrleif Gísladóttir (1854-1900) Ytri-Grund Skagafirði og Sauðanesi, systir 2393
Elísabet Gunnlaugsdóttir Ottesen (1858-1909) ljósmóðir Akranesi frá Fremra-Núpi í Miðfirði
Hólmfríður Hannesdóttir (1872-1933) klæðskeri Rvk frá Haukagili
Guðríður Jónsdóttir (1820) Kárdalstungu
Björn Johnson (1872) og Baldvin (1874-1931) vesturheimi Jónssynir frá Kötlustöðum í Vatnsdal
Þorsteinn Konráðsson (1873-1959) Eyjólfsstöðum í Vatnsdal
Guðrún Ósk Guðmundsdóttir (1852-1908) Sauðárkróki frá Sneis og Guðrún Bjarnadóttir (1890) Noregi, fósturdóttir hennar 1901
Björg Helgadóttir (1875-1929) Sauðárkróki frá Hafurstöðum
Guðrún Þorsteinsdóttir (1832-1900) Hólabæ Langadal
Björn Magnússon (1855-21), María G Ögmundsdótti (1865-45)-Syðra-Hóli og 2 börn þeirra; Magnús og María.
Páll Ásgeir (1890) og Björn Olsen (1892) frá Leysingjastöðum
Þorsteinn Konráðsson (1873-1959) Eyjólfsstöðum Vatnsdal
Guðrún Frímannsdóttir (1855-1904) Miðhópi
Ragnheiður Jakobsdóttir (1878) Sigríðarstöðum Vesturhópi
Sigríður Jónasdóttir (1857-1925) og dóttir hennar Ragnheiður Hannesdóttir (1895-1973) Árbakka
Þorbjörg Halldórsdóttir (1851-1895) Auðkúlu
Stefán Magnús Jónsson (1852-1930) prestur Auðkúlu
Lárus Lárusson (1869-1951)
Haraldur (1886-1939) og Albert (1888-1927) Nikulássynir frá Hafursstöðum
Nikulás Helgason (1858-1931) Skeggjastöðum
Hermann Jónasson (1858-1923) skólastjóri og alþm frá Víðikeri í Bárðardal. Þingeyrum
Friðfinnur Jónsson (1873-1955) Friðfinnshúsi Blönduósi
Anna Jóhannsdóttir (1861-48), Þorsteinn Frímann Pétursson (1866-50), Jóhanna (1894-68) og Svava (1891-1973) Blönduósi
Guðmundur Sigurðsson (1878-1921) og Anna Guðbjörg Sigurðardóttir (1878-1905) Kringlu
Guðjón Ingvi Jónsson (1860-1930) Leysingjastöðum
Guðmundur Þorsteinsson (1847-1931) Holti Svínadal
Guðfinna Jónsdóttir (1868-1948) Hafnarfirði frá Gottorp
Guðfinna Tómasdóttir (1868) Skárastöðum og vesturheimi
Gísli Einarsson (1875-1969) sjómaður Viðvík Skagaströnd
Guðbjörg Þorleifsdóttir (1870-1951) vesturheimi frá Móbergi
Tryggvi Bjarnason (1869-1928)-Elísabet Eggertsdóttir (1870-1949) Kothvammi
Erlendur Einarsson (1852-1908) Fremstagili
Friðrik Frímann Halldórsson (1878-1935) Hvammstanga frá Efri-Mýrum
Guðbjörg Eggertsdóttir (1870-1950) vesturheimi-Ingibjörg Eggertsdóttir (1868-1952) frá Vatnahverfi
Anna Halldóra Bessadóttir (1877-1952) Sölvabakka
Eggert Jónsson (1836-1907) Ánastöðum
Jóhannes Sveins (1860-35), Elinborg Elísabet Jóhannesd (1857-40) Spena ov og Björn Jóhanness (1895-64) Hafnarfirði
Eggert Helgason (1830-1910) Helguhvammi
Daníval Kristjánsson (1845-1925) Selhaga, Jóhanna Jónsdóttir (1866-1931) Litla-Vatnsskarði-Solveig Danivalsdóttir (1890-1972 Sauðárkróki
Davíð Jónsson (1857) Kirkjuhvammi 1901
Sumarliði Brands Sumarliðason (1878) gullsmiður vesturheimi, Ási í Vatnsdal 1898
Björn Lárusson Blöndal (1870-1906) frá Kornsá í Vatnsdal
Guðrún Þorsteinsdóttir (1832-1900) Grund Svínadal
Guðbjörg Vilhelmína Ingimundardóttir Danielsson (1870-1963)-Blaine
Guðbjörg Vilhelmína Ingimundardóttir Danielsson (1870-1963) Blaine
Böðvar Jónsson (1879-1954) og Sigurbjörg Jónsdóttir (1884-1975) frá Tjörn á Vatnsnesi
Mildfríður Árnadóttir (1860) og Björn Björnsson (1849-1915) Sporði Víðidal
Árni Björn Knudsen (1867-1891) Syðri-Ey
Anna Guðrún Þorsteinsdóttir (1860-1944) ljósmóðir Blönduósi
Jósefína (1878) og Guðrún (1873) Lárusdætur Blöndal Kornsá og Guðrún Bened.d. Blöndal (1865) Hvammi Vatnsdal
Finnur Finnsson (1813-1893) Fremri-Fitjum
Jón Andrés Sveinsson (1858-1921) prófastur Görðum Akranesi frá Snæringsstöðum Svínadal
Þórður Hannesson (1871-1946) Galtanesi Víðidal
Páll Jónatan Steingrímsson (1879-1947) ritstj Vísis frá Njálsstöðum
Ögn Auðbjörg Grímsdóttir (1880) Kolugili
Bjarni Snæbjörnsson (1829-1894) Þórormstungu
[Friðrik] Theódór Ólafsson (1853-1906) verslunarstj Borðeyri
Steinunn Bjarnadóttir (1870) Harastöðum Vesturhópi
Valgerður Tómasdóttir (1831-1908) Þóroddsstöðum V-Hvs
Þórður Narfason (1822-1900) Efri-Torfustöðum V-Hvs
Baldvin Eggertsson (1857-1942)-Vigdís Jónsdóttir (1862) Helguhvammi
Sigurgeir Pálsson (1829-1925) Skárastöðum
Soffía Guðrún Jónsdóttir (1873-60) Hvammst og Rvk og Ólafur Jónsson (1874-49) gjaldk hjá Kveldúlfi frá Hafursstöðum
Ragnheiður Lárusdóttir Blöndal (1876-1957) Húsinu á Eyrarbakka og Selfossi
Björg Karitas Þorláksdóttir Blöndal (1874-1934) Khöfn og París og Sigríður Guðmundsdóttir (1867-1943) Flögu í Skriðdal
Sigríður Bjarnadóttir (1841-1910) Bjarghúsi og Urðarbaki
Bjarni Helgason (1832-1922) Hrappsstöðum Víðidal
Ólafur Theódórs (1876-1946) trésmiður Rvk-frá Borðeyri
Böðvar Pétur Þorláksson (1857-1929) póstafgrm Blö og Hallgrímur Davíðsson (1872-1933) Verzlunarstjóri Akureyri
Solveig Bergljót Stefánsdóttir (1879-1961) vkk Akureyri
Sigríður Guðbjörg Kristmundsdóttir (1869-1941) Hafursstöðum og Sigurðarhúsi Hólanesi
Sigríður Kristjánsdóttir (líklega Sigríður Ólafsdóttir (1875-1952) uppeldissystir Jóns Kristjánssonar, Ágerði Ef og Rvk).
Valdemar Jónsson (1865-1949) Þramar-Valdi. Bóndi Þröm 1920-vkm Blönduósi
Stefán Sveinsson (1842-1934) Dalgeirsstöðum
Ingibjörg Salóme Þorleifsdóttir (1826-1909)-Stóradal
Sigvaldi Björnsson (1873-1945) Brekkulæk Miðfirði
Svanfríður Bjarnadóttir (1870-1961)-Stefán H Eiríksson (1872-1907) Refsstöðum Holtastaðasókn A-Hvs
Margrét Jónsdóttir (1891-1956) Akranesi
Guðmundur Einarsson (1859-1936) Engihlíð Langadal
Sigríður Sigfúsdóttir (1853-1936) Hvammstanga
Ingiríður Jónsdóttir (1865) Stóradal 1901
Jón Stefán Þorláksson (1847-1907) prestur og Ragnheiður Pálsdóttir (1866-1930) Tjörn á Vatnsnesi
Sigurlaug Jónsdóttir (1826-1909) og Jón Jónsson (1824-1900) Melum Hrútafirði
Jóhannes Tómasson (1865-1947) Vinaminni Blönduósi
Jakobína Sigríður Klemensdóttir (1864-1946) Móbergi
Jósef Gottfreð Elíesersson (1863-1949) Lækjarkoti Víðidal