Anna Jóhannsdóttir (1861-1948) Mjóadal
Anna Magnúsdóttir (1864-1944) Akureyri frá Móbergi
Vigfús Lárus Friðriksson (1899) og Axel Friðriksson (1901-1981) frá Bjarghúsum
Benedikt Kristjánsson (1840-1915) Grenjaðarstað
Árni Árnason (1875-1941) umboðsmaður Höfðahólum á Skagaströnd
Anna Kristófersdóttir (1864-1956)-Jónas Jónsson (1860) Bjargshóli og Syðri Reykjum Miðfirði
Garðar Gíslason (1876-1959) stórkaupmaður-Páll Friðrik Halldórsson (1875-1941) Erindreki
Guðrún Guðmundsdóttir (18.8.1891) frá Fossum Svartárdal
Guðný Ragnhildur Hjartardóttir (1884-1956) Litla-Enni Blönduósi
Guðrún Sigurðardóttir (1878-1947) Fremstagili
Guðmundur Guðmundsson (1876-1959) Þorfinnsstöðum Vesturhópi
Guðmundur Tómasson og Guðrún Eysteinsdóttir (1851-1917) Ljótshólum
Hinrik Magnússon (1851-1928) Tindum og Sæunnarstöðum
Halldór Guðmundsson (1850-1920) kennari Hlöðum Hörgárdal
Ingibjörg Jóhannesd (1875-57) Efra-Núpi, Guðlaug Gestsd (1853-45) Snartartungu og Guðrún H Ásmundsd (1879-36) Ak
Ingibjörg Vigfúsdóttir (1872-1944) Ak og Bjarghúsum Vesturhópi
Ingibjörg Sigurðardóttir (1874-1970) kennari Blönduósi-símstjóri Búðardal
Jónas Jónsson (1848-1936) Finnstungu
Bergljót Þorsteinsdóttir (1860-1943) vk Stóradal 1901
Jónatan Jósafatsson (1819-1879) Þernumýri og Miðhópi
Jóhannes Jóhannesson (1848-1922) Útibleiksstöðum
Jón Sigurður Pálmason (1886-1976) Þingeyrum
Jóhann Frímann Sigvaldason (1833-1903) Mjóadal
Jónína Pálsdóttir (1888-1955) Mýrum Miðfirði
Jóhann Frímann Guðmundsson (1899-1966) skstj Akureyri frá Hvammi í Langadal
Kristján Júlíus Lárusson Blöndal (1872-1941) Gilsstöðum
Ari Sæmundsen (1880-1923) Blönduósi
Hans Baldvinsson (1847-1939) Hrólfsstöðum Skagafirði
Jón Pálmason (1888-1973) Akri
Jórunn Anna Jósefsdóttir (1869-1927) Hjallalandi Vatnsdal
Sigurlaug Gísladóttir (1873-1959) Viðvík Skagaströnd 1901-Sauðárkróki
Jóhannes Árnason (1882) Egilsstöðum Vesturhópi
Karl Ásgeir Sigurgeirsson (1863-1958) Bjargi Miðfirði
Kristín Jóhanna Davíðsdóttir (1854-1935) Glaumbæ Langadal
Sigríður Jónsdóttir (1856) Gili Svartárdal
Vigdís Jónsdóttir (1862) frá Stöpum á Vatnsnesi
Þorfinnur Jónatansson (1870-1951) Glaumbæ Langadal
Sófus Auðunn Blöndal Björnsson (1888-1936) kaupm Siglufirði
Margrét Árnadóttir (25.5.1849) bústýra Andrésar bróður síns á Skagaströnd 1890
Sigfús Blöndal Halldórsson (1891-1968) ritstjóri Heimskringlu-skólastjóri Akureyri 1930
Sturla Jónsson (1875-1916) Miðhópi Víðidal
Solveig Eysteinsdóttir (1862-1914) Tindum
Ólafur Jónsson (1836-1898) vert Skagaströnd og Akureyri
Ólöf Guðmundsdóttir (1869-1939) Bakka Öxnadal
Pétur Tímóteus Tómasson (1859-1946) Meðalheimi
Árni Ólafur Lárusson (1887-1953) kfstj Skagaströnd
Sigurjón Jóhannsson (1889-1967) kennari Skagaströnd
Sigurlaug Jónsdóttir (1877-1937) Litluborg Víðidal 1901
Þorlákur Sigurgissur Guðmundsson (1854-1944) Gottorp og Flatnefsstöðum
Tryggvi Guðmundsson (1878-1918) Klömbrum og Stóruborg Víðidal
Ragnheiður (1878-1905) og Margrét Jónína (1892-1984) Jakobsdætur frá Sigríðarstöðum Vesturhópi
Þorvaldur Thoroddsen (1855-1921) próf og náttúrufr Reykjavík
Þórður Thoroddsen (1856-1939) læknir og alþm
Sigurður Sölvason (1832) Hóli Svartárdal, aktygjasmiður Winnipeg og Akrabyggð ND
Þuríður Helga Jónsdóttir (1864) saumakona Skróki frá Hvammi á Laxárdal fremri
Ólöf Ásta Þórarinsdóttir (1859-1929) Grenjaðarstað
Anna Sigríður Sigurðardóttir (1907-1995) Guðlaugsvík
Karl Lárus Möller (1850-1931) verslm Blönduósi, Stokkseyri ov
Dýrfinna Jónasdóttir (1862-1952) Auðólfsstöðum
Guðmundur Jónasson (1874) Ytri-Reykjum Hrútafirði
Sigurður Friðrik Þorláksson (1860-1915) söðlasmiður Akureyri frá Vesturhópshólum
Elísabet Ragnhildur Guðmundsdóttir (1872-1962) Hæli
Einar Baldvin Erlendsson Blandon (1882-1954) Rvík frá Fremstagili
Soffía Fransiska Guðlaugsdóttir (1898-1948) leikkona Akureyri
Friðrik Magnússon (1860-1946) Bjarghúsum Vesturhópi
Friðrik Valdemar Davíðsson (1860-1883) fyrsti verslunarstjóri í Höpfnerbúð á Blönduósi 1882
Friðrik Pétur Möller (1846-1932) verslunarstj Blönduósi og póstmeistari Eskifirði
Guðrún Sigurðardóttir (1855-1930) Bröttuhlíð og Fornastöðum Blönduósi
Kristín Karólína Jónsdóttir (1895-1958) Rvk frá Balaskarði líklega systir hennar (Ingibjörg, Marín Elísabet eða Elín Oddbjörg)
Halldór Jónsson (1904-1983) Leysingjastöðum
Geir Kristjánsson Gígja (1898-1981) kennari Rvk
Sigþór Magnússon (1893-1918) bóksali Siglufirði frá Guðrúnarstöðum í Vatnsdal
Þorsteinn Sigurðsson (1901-1967) Enni
Bergljót Þorsteinsdóttir (1860-1943) Hurðarbaki og Skinnastöðum
Anna Pétursdóttir (1871-1936) Bergsstöðum
Jónheiður Helga Guðjónsdóttir (1869-1942) Skróki
Elínborg Margrét Jónsdóttir (1868-1914) Másstöðum
Vilborg Guðmundsdóttir (1885-1968) Miðgili
Sigurður Einar Guðmundsson (1892-1943) kennari Engihlíð í Langadal.
Gróa Jónsdóttir (1875-1905) Auðólfsstöðum 1901, fk Jóns Pálmasonar
Gróa Jónsdóttir (1875-1905) Auðólfsstöðum 1901-fk Jóns Pálmasonar
Álfheiður Guðjónsdóttir Blöndal (1874-1941) Skróki
Álfheiður Guðjónsdóttir Blöndal (1874-1941) og Jean Valgard Blöndal (1902-1965) Skróki
Sigurbjörg Steinunn Jónsdóttir (1871-1929) Hvammi í Langadal
Herbert Jónsson (1903-1974) kennari Hveragerði
Anna Jónína Jónsdóttir (1909) Danmörku og Herbert Jónsson (1903-1974) kennari Hveragerði
Kristín Kristjánsdóttir Blöndal (1901-1959) veitingakona Matarbragga Blönduósi
Kristín Kristjánsdóttir Blöndal (1901-1959) veitingakona Matarbragga Blönduósi
Ingibjörg Markúsdóttir (1829-1916) Ási í Vatnsdal
Ármann Benediktsson (1891-1940) Steinnesi
Guðmundur Benediktsson (1901-1987) prestur Barði
Guðrún Guðmundsdóttir (1855) Björnólfsstöðum
Ingibjörg Þorfinnsdóttir (1892-1968) Tilraun Blönduósi
Indriði Einarsson (1851-1939) rithöfundur Rvk
Guðrún Einarsdóttir (1857-1943) N-Lækjardal
Halldór Snæhólm Halldórsson (1886-1964) Sneis og Blönduósi
Ingiríður Þorleifsdóttir (1875-1964) Móbergi
Gunnlaugur Auðunn Jóhannesson (1894-1970) Bakkakoti Víðidal
Torfhildur Þorsteinsd (1897-91) og Sigurgeir Björns (1885-36), Þormóður (1919), Þorbjörn (1917) og Helga S Valdimdr (1913) Orrastöðum og Blö
Halldór Snæhólm Halldórsson (1886-1964) frá Sneis í Laxárdal fremri