Anna Einarsdóttir (1850-1910) Jón Pálmi (1888-62) og Karl (1884-50) Gunnfríðarstöðum
Anna Jóhannsdóttir (1861-1948) Mjóadal
Anna Magnúsdóttir (1864-1944) Akureyri frá Móbergi
Andrés Jónsson (1857-1940)-Hólmfríður Björnsdóttir (1858 1918) Skarði Vatnsnesi 1901
Ágústa Sigfúsdóttir (1864-1932) Reykjavík frá Tjörn á Vatnsnesi
Björg Steinsdóttir (1863-1894) vk Æsustöðum ov
Björg Jónsdóttir (1842-1925) Reykjavík frá Tjörn á Skaga
Arndís Pétursdóttir (1832-1891) Hofi Skagaströnd frá Miðhópi
Anna Sveinsdóttir Goodman (1873-1966) Vesturheimi 1901, frá Auðkúlu
Anna Kristófersdóttir (1864-1956)-Jónas Jónsson (1860) Bjargshóli og Syðri Reykjum Miðfirði
Björg Einarsdóttir (1851-1946) sk sr Hjörleifs-Mælifelli og Bergsstöðum Svartárdal
Guðrún Sigurlína Teitsdóttir (1889-1978) ljósmóðir Skagaströnd
Aðalheiður Rósa Jónsdóttir (1884-1931) kennari Hrísum Víðidal
Guðrún Sveinsdóttir (1890-1978) kennari Sauðárkróki
Guðfinna Thorberg Hjaltadóttir (1865-1900) Höfn Siglufirði
Guðrún Grímsdóttir (1878-1932) Síðu Vesturhópi
Guðrún Jóhannsdóttir (1884-1958) Reykjavík frá Böðvarshólum
Guðný Ragnhildur Hjartardóttir (1884-1956) Litla-Enni Blönduósi
Guðrún Bjarnadóttir (1860-1936) vk Litlu-Giljá ov-vesturheimi
Alvilda María Möller f. Thomsen (1849-1927) Blönduósi
Guðný Þorvaldsdóttir (1878-1953) Höfðakaupsstað
Guðrún Soffía Bogadóttir (1876-1938) Pétursborg Blönduósi
Halldóra Pétursdóttir Briem (1853-1937) Haukagili Vatnsdal
Hallgerður Jónsdóttir (1830-1903) Arnbjargarlæk og Fremri Hundadal Dölum
Hólmfríður Ásgrímsdóttir (1884-1951) Kirkjuskarði Laxárdal fremri
Hansína Þorgrímsdóttir (1847-1928) Hjaltabakka
Ingibjörg Vigfúsdóttir (1872-1944) Ak og Bjarghúsum Vesturhópi
Ásta María Ólafsdóttir (1843-1878) Hafursstöðum, Vertshúsi 1877-1881
Ingibjörg Magnúsdóttir (1849-1946) Klömbrum og Blönduósi
(Ósk) Ingibjörg Björnsdóttir (1870) Ytri-Reykjum Hrútafirði
Ingibjörg Sigurðardóttir (1874-1970) kennari Blönduósi-símstjóri Búðardal
Margrét Þórðardóttir Sólheimum, ættuð að vestan
Arndís Ásgeirsdóttir Egilsson (1839-1905) Hofi Vatnsdal
Jensína Björnsdóttir (1902-1982) Hofsósi ov
Anna Skúlad (1863-40) Ásólfsskála-Skúli Þorvarðar (1831-09) alþm Berghyl Hrun frá Hofi á Skagaströnd
Álfheiður Guðjónsd Blöndal (1874-41) Sauðárkr-Kristín Stefánsd Stephensen (1873-10) Laugardalshólum Árn-Ragnheiður Guðjónsd (1871-42) Akureyri
Ari Eiríksson (1850-1928) og Valgerður Kristín Jóhannesdóttir (1848-1928) Valdalæk
Sigríður Guðmundsdóttir (1902-1937) [sögð heita Margrét] og Benedikt Guðmundsson (1905-1990) Staðarbakka
Björg Karitas Þorláksdóttir Blöndal (1874-1934) Khöfn og París og Sigríður Guðmundsdóttir (1867-1943) Flögu í Skriðdal
Baldvin Eggertsson (1857-1942)-Vigdís Jónsdóttir (1862) Helguhvammi
Brynjólfur Jónsson (1875-1957) frá Bálkastöðum-Ólafía Einarsdóttir (1877-1960) frá Tannstaðabakka
Torfhildur Hólm Þorsteinsdóttir (1845-1918) skáldkona Skagaströnd
Björg Jónsdóttir (1844-1924) Hofi Vatnsdal frá Háagerði
Hólmfríður Guðmundsdóttir (1836-1925) og Bjarni Einarsson (1825-1906) Blöndubakka
Jakobína Guðmundsdóttir (1898-1980) Engihlíð
Elísabet Jónína Eiríksdóttir (1890-1971) bæjarfulltrúi Akureyri frá Sveðjustöðum í Miðfirði
Signý Böðvarsdóttir (1879-1961) Helgavatni
Aðalheiður Hallgrímsdóttir (1892-1976) og Theodóra Hallgrímsdóttir (1895-1992) Hvammi Vatnsdal
Elísabet Davíðsdóttir (1864-1950) Dæli Skagafirði
Elinborg Jóhannesdóttir (1872) barnakennari vesturheimi frá Auðunnarstöðum
Elín Theódórs Theódórsdóttir (1886-1935) Blönduósi
Daníval Kristjánsson (1845-1925) Selhaga, Jóhanna Jónsdóttir (1866-1931) Litla-Vatnsskarði-Solveig Danivalsdóttir (1890-1972 Sauðárkróki
Sigfús Tryggvi Árnason (1879-1966) og Elín Þorláksdóttir (1880-1962) Stöpum á Vatnsnesi
Elísabet Sigurðardóttir Knudsen (1836-1913) Ytri-Ey
Elísabet Magnúsdóttir (1818-1908) Grófargili-Hjaltabakka 1901
Hallfríður Sigurðardóttir (1873-1928) Efra-Skúfi
Elinborg Hannesdóttir (1879-1921) Nípurkoti
Elín Sigríður Benediktsdóttir (1851-1913) Saurbæ og Sigfús Jónasson (1876-1952) Forsæludal
Elísabet Björnsdóttir (1878-1942) frá Marðarnúpi, ráðskona Guðmundar bróður síns í Reykjavík
Marta Guðmundsdóttir (1885-1957) Lækjarbakka Skagaströnd, Jóhann (1918-99) og Elísabet (1919-06) Pétursbörn
Koparstungur frá Íslandi um1840. Upphlutur
Koparstungur frá Íslandi um1840. Jarðarför um1820
Koparstungur frá Íslandi um1840. Gamla skautið
Koparstungur frá Íslandi um1840. Hvítárferjan skammt frá Skálholti
Koparstungur frá Íslandi um1840. Kaupstaðaferð
Koparstungur frá Íslandi um1840. Búníngar frá 18. öld
Koparstungur frá Íslandi um1840. Gamla skautið
Koparstungur frá Íslandi um1840. Kirkjan á Breiðabólsstað í Fljótshlíð
Elísabet Ragnhildur Guðmundsdóttir (1872-1962) Hæli
Emelía Jónsdóttir Bergmann (1897-1988) Bentshúsi Flatey
Margrét (1868-29) Siglufirði-Elísabet (1870-49) Kothvammi-Sigurósk (1866-35) vk Skarði Eggertsdætur frá Helguhvammi
Jóhannes Sveins (1860-35), Elinborg Elísabet Jóhannesd (1857-40) Spena ov og Björn Jóhanness (1895-64) Hafnarfirði
Anna Halldóra Bessadóttir (1877-1952) Sölvabakka
Guðbjörg Eggertsdóttir (1870-1950) vesturheimi-Ingibjörg Eggertsdóttir (1868-1952) frá Vatnahverfi
-Guðrún Hallgrímsdóttir (1853-1947) vesturheimi frá Vatnsskarði
Engilráð Sigurðardóttir (1852-1935) Barkarstöðum
Elísabet Jónsdóttir (1865-1920) Hvammi Laxárdal fremri
Tryggvi Bjarnason (1869-1928)-Elísabet Eggertsdóttir (1870-1949) Kothvammi
Eggert Eggertsson (1869-30), Elín Kristjana Davíðsdóttir (1874-56) Sauðadalsá og Jónína Þóra (1899 fyrir 1910)
Elísabet Erlendsdóttir (1865-1948) Tungunesi
Guðbjörg Ólafsdóttir (1863-1940) Söndum Miðfirði
Guðrún Guðmundsdóttir-ókunn
Guðbjörg Þorleifsdóttir (1870-1951) vesturheimi frá Móbergi
Gróa Bjarnadóttir Blöndal (1854-1918) Brúsastöðum Vatnsdal
Guðfinna Tómasdóttir (1868) Skárastöðum og vesturheimi
Guðfinna Jónsdóttir (1868-1948) Hafnarfirði frá Gottorp
Guðrún Jónsdóttir Briem (1869-1943) forstöðukona Kvsk Syðri-Ey 1895-1898
Guðrún Jónsdóttir (1881-1952) Snæringsstöðum Svínavatnshreppi
Guðrún Þorgrímsdóttir (1885-1967) Reykjavík-frá Kárastöðum á Vatnsnesi
Guðrún Sigurðardóttir (1855-1930) Bröttuhlíð og Fornastöðum Blönduósi
Guðbjörg Jónsdóttir (1864-1959) Björgum á Skaga
Guðmundur Sigurðsson (1878-1921) og Anna Guðbjörg Sigurðardóttir (1878-1905) Kringlu
Guðbjörg Símonardóttir (1873-1957) Stóru-Ásgeirsá Víðidal
Guðrún Lárusdóttir Blöndal (1873-1961) kennari Rvk frá Kornsá
María V Hallgrímsdóttir (1905-1994) læknir Rvk
Guðrún Jónsdóttir (1852-1914) Kagaðarhóli
Guðrún Grímsdóttir (1878-1932) Síðu Vesturhópi
Hreggviður (1880-31), Margrét Jakobína (1881-76) Þorsteinsbörn og Guðrún Jónasdóttir (1856-42) Reykjum Hrútafirði
Guðrún Ásta Ingimundardóttir (1874-1974) Minna-Akragerði og Seyðisfirði frá Tungubakka Holtastaðasókn
Guðrún Kristmundsdóttir (1840-1930) Auðólfsstöðum Langadal