Lárus Lárusson (1869-1951)
Jóhannes Guðmundsson (1850-1906) Auðunnarstöðum Víðidal
Ósk Bjarnadóttir (1862-1953) vesturheimi 1888-systir Tryggva Bjarnasonar alþm-Síðu 1870
Anna Jóhannsdóttir (1861-48), Þorsteinn Frímann Pétursson (1866-50), Jóhanna (1894-68) og Svava (1891-1973) Blönduósi
Ingiríður Jónsdóttir (1865) Stóradal 1901
Ólafía Klemensdóttir hjúkrunarkona frá Vindhæli (1870-1967)
Hjálmar Egilsson (1869-1932) steinsmiður Blönduósi
Ingibjörg Solveig Ingimundardóttir (1866-1946) vk Torfalæk frá Tungubakka á Laxárdal
Einar Guðmunds (1854-16), Sigurlaug Björnsd (1858-32), Björn (1886-67), Elísabet (1884-28) og Magdalena (1897-85) Síðu
Anna Pétursdóttir (1842-1925) Móbergi
Anna Guðrún Þorsteinsdóttir (1860-1944) ljósmóðir Blönduósi
Mildfríður Árnadóttir (1860) og Björn Björnsson (1849-1915) Sporði Víðidal
Elínborg Jónsdóttir (1881-1899) Guðlaugsstöðum
Ögn Ingibjörg Guðmundsdóttir (1863) Point Roberts USA frá Sauðanesi
Jón Andrés Sveinsson (1858-1921) prófastur Görðum Akranesi frá Snæringsstöðum Svínadal
Jón Sigfússon (1855-1906) ráðsm Sauðanesi á Langanesi og Stafholtsey frá Tjörn á Vatnsnesi
Arnljótur Guðmundsson (1836-1893) Syðri-Löngumýri
Orla Bryde (1871) Borðeyri og Kaupmannah0fn
Guðbjörg Vilhelmína Ingimundardóttir Danielsson (1870-1963)-Blaine
Finnur Finnsson (1813-1893) Fremri-Fitjum
Guðrún Þorsteinsdóttir (1832-1900) Grund Svínadal
Sigríður Guðmundsdóttir (1867-1843) Litla-Sandfelli og Flögu Skriðdal
Þorleifur Klemens Klemensson (1839-1902) Kálfárdal
Ásgrímur Pétursson (1868-38) og Guðrún Jónsdóttir (1864-53) Hólabæ og Akureyri
Björn Hinriksson (1866-1938) vkm Bygggörðum Seltjarnarnesi frá Efra-Núpi
Árni Björn Knudsen (1867-1891) Syðri-Ey
Ingibjörg Ingimundardóttir (1866-1946) og Páll Valdimar Guðmundsson Kolka (1895-1971) Blönduósi
Björn Jónsson (1848-1924) Veðramótum Gönguskörðum
Páll Jónatan Steingrímsson (1879-1947) ritstj Vísis frá Njálsstöðum
Jósefína (1878) og Guðrún (1873) Lárusdætur Blöndal Kornsá og Guðrún Bened.d. Blöndal (1865) Hvammi Vatnsdal
Guðbjörg Vilhelmína Ingimundardóttir Danielsson (1870-1963) Blaine
Þórður Hannesson (1871-1946) Galtanesi Víðidal
Þorvaldur Ólafsson (1856-1938) Þóroddsstöðum V-Hvs
Ingibjörg Guðmundsdóttir vk Þórormstungu [gæti verið Jónsdóttir 41 árs 1890]
Ögn Auðbjörg Grímsdóttir (1880) Kolugili
Guðrún Jónasdóttir (1829-1906) Yxnatungu Víðidal
Björg Jóhannsdóttir (1868-1954) Hólabæ
Guðrún Oddný Vigfúsdóttir Melsteð (1866) vesturheimi frá Sauðárkróki
Ragnar Smith Gunnlaugsson (1882-1918) við Manitobavatn, frá Syðri-Ey
Lárus Þórarinn Björnsson Blöndal (1836-1894) sýslum Staðarfelli Fellsströnd
Jónheiður Helga Guðjónsdóttir (1869-1942) Skrók og Sigríður Stefánsdóttir Stephensen (1841-1889) Flatey ov
Elisabeth Bryde (1837) Borðeyri 1890
Margrét Gísladóttir (1865-1895)-Stóru-Giljá 1890
Sigurður Sigurðsson (1829-1897) Skeggstöðum Svartárdal
Sigríður Ingibjörg Sigurðardóttir (1858-1915) Vertshúsi Blö
Elín Sakaríasdóttir (1831-1906) ljósmóðir Hrútatungu
Guðmundur Jónasson (1874) Ytri-Reykjum Hrútafirði
Steinunn Bjarnadóttir (1870) Harastöðum Vesturhópi
Ragnheiður Lárusdóttir Blöndal (1876-1957) Húsinu á Eyrarbakka og Selfossi
Ólöf Ingibjörg Jónsdóttir (1832-1903) Auðunnarstöðum Víðidal
Sigurveig Ósk Friðfinnsdóttir (1865-1946) Glæsibæ Skagaf og vesturheimi, frá Strjúgsstöðum
Sigurlaug Jónsdóttir (1835-1922) Torfalæk
Ólafía Agnes Ólafsdóttir (1876-1960) Hafnarfirði frá Bessastöðum Miðfirði
Valgerður Tómasdóttir (1831-1908) Þóroddsstöðum V-Hvs
Þorbjörg Árnadóttir (1823-1895) Reykjum við Reykjabraut
Þórður Narfason (1822-1900) Efri-Torfustöðum V-Hvs
Ragnheiður Hallgrímsdóttir (1871-1900) frá Meðalheimi, Þingvallanýlendu Kanada
Anna Sveinsdóttir Goodman (1873-1966) vesturheimi fór frá Orrastöðum
Sigríður Jónasdóttir (1857-1925) og dóttir hennar Ragnheiður Hannesdóttir (1895-1973) Árbakka
Þorbjörg Halldórsdóttir (1851-1895) Auðkúlu
Lárus Þórarinn Björnsson Blöndal (1836-1894) sýslum Kornsá
Ragnhildur Sveinsdóttir (1871-1951) Grund Svínadal
Nikulás Helgason (1858-1931) Skeggjastöðum
Ragnheiður Jakobsdóttir (1878) Sigríðarstöðum Vesturhópi
Margrét Sigríður Hannesdóttir (1861-1948) Kolviðarnesi Hnapp
Guðmundur Þorsteinsson (1847-1931) Holti í Svínadal-maki 2159
Björg Magnúsdóttir (1849-1920) Holti Svínadal
Bjarni Helgason (1855-1944) Neðri-Lækjardal
Stefán Magnús Jónsson (1852-1930) prestur Auðkúlu
Guðrún Helgadóttir (1860-1914) Erlendarhúsi Blönduósi
Sigríður Þorkelsdóttir (1848-1938) Fremstagili
Guðrún Margrét Þorsteinsdóttir yngri (1848-1917) Haukagili í Vatnsdal
Erlendur Einarsson (1852-1908) Fremstagili í Langadal
Erlendur Björnsson (1865-1929) Erlendarhúsi Blönduósi
Guðrún Einarsdóttir (1848-1921) Miðgili Grafningi
Guðrún (1857-1943) N-Lækjardal og Elísabet (1854) Einarsdætur frá Fremstagili
Haraldur (1886-1939) og Albert (1888-1927) Nikulássynir frá Hafursstöðum
Sigurbjörg Steinunn Jónsdóttir (1871-1929) Hvammi í Langadal
Hermann Jónasson (1858-1923) skólastjóri og alþm frá Víðikeri í Bárðardal. Þingeyrum
Friðfinnur Jónsson (1873-1955) Friðfinnshúsi Blönduósi
Guðrún Jónsdóttir (1836-1910) Mjóadal
Guðmundur Erlendsson (1847-1922) Æsustöðum og Mjóadal
Ingibjörg Guðrún Sigurðardóttir (1848-1922) Mjóadal
Anna Pétursdóttir (1842-1925) Móbergi
Guðrún Kristmundsdóttir (1840-1930) Auðólfsstöðum
Anna Jóhannsdóttir (1861-1948) Brautarholti
Sigurveig Jóhannesdóttir (1832-1899) Vesturheimi frá Laxamýri-Kagaðarhóli 1880
(Lilja) Þuríður Stefánsdóttir (1851-1938) og Pétur Guðmundsson (1887-1987) Vatnshlíð
Valgerður Guðmundsdóttir (1866-1949) og Guðmundur Frímannsson (1892-1918) Hvammi í Langadal
Sigríður Pétursdóttir (1832-1917) Engihlíð
Ragnheiður Erlendsdóttir (1873) Tungunesi 1901
Ósk Stefánsdóttir (1837-1922) Skarði og Ánastöðum
Steinunn Guðmundsdóttir (1852-1896) Refsstað og Þverárdal á Laxárdal fremri
Sigurður Jakob Jónsson (1835-1913) Lækjamóti Víðidal
Ólafur Ólafsson (1851) Grafarkoti
Sigurbjarni Jóhannesson (1866-1947) faktor Hvammstanga og Rvk
Sigurgeir Pálsson (1829-1925) Skárastöðum
[Friðrik] Theódór Ólafsson (1853-1906) verslunarstj Borðeyri
Steinunn Helga Kristjánsdóttir (1880) vesturheimi frá Hæli
Þorbjörg Helgadóttir (1839-1929) ljósmóðir Marðarnúpi