Gísli Jónsson (1865) vesturheimi, týndist þar-frá Sauðanesi
Benedikt Frímann Magnússon (1873-1955) kennari Spákonufelli
Sigurður Árni Davíðsson (1863-1934)-Halldóra Sigríður Halldórsdóttir (1863-1944) Sneis og Kambakoti
Guðmundur Helgason (1863-1895) prestur Bergstöðum
Guðrún Jónsdóttir Skagfjörð (1878) Hörghóli og Múla í Línakradal frá Blönduósi
Guðmundur Elínborgarson, Guðmundsdóttur (1851-1899) fræðimaður Skarfshóli
Sigurbjörg Pálsdóttir (1856-1920) og Guðmundur Björnsson (1852-1928) Böðvarshólum
Hallgrímur Hermannsson (1892) Þingeyrum
Guðný Sæbjörg Finnsdóttir (1864-1923) Bakkakoti og Svangrund Refasveit
Sigurður Árni Davíðsson (1863-1934)-Halldóra Sigríður Halldórsdóttir (1863-1944) Kambakoti og Sigurðarbæ Blönduósi
Hólmfríður Eggertsdóttir (1859-1935) og Margrét Halldórsdóttir (1887-1965) Vesturheimi frá Þernumýri
Hólmfríður Jónsdóttir (1876) Jaðri Hrútafirði
Ingibjörg Stefánsdóttir (1862-1950) Engihlíð
Ingibjörg Guðmundsdóttir (1868) ljósmóðir vesturheimi
Ingibjörg Sigurðardóttir (1859) vk Stóruborg 1910
Hjálmar Jónsson (1876-1943) Fjósum
Jón Skúlason (1836-1907) og Jón Jónsson Skúlason (1884-1965) Söndum Miðfirði
Ingunn Pálmadóttir (1869-1923) Churchbridge, Assiniboia, frá Torfalæk
Halldór Snæhólm Halldórsson (1886-1964) Sneis á Laxárda fremri
Kristófer Jónsson (1857-1942) Köldukinn
Carl Berndsen (1874-1954) verslunarstjóri Hólanesi
Jónas Jónasson (1881-1956) Múla V-Hvs
Jóhann Frímann Sigvaldason (1833-1903) Mjóadal
Jóhannes Tómasson (1865-1947) Vinaminni Blönduósi
Jón Benedikt Tómasson (1865-1933) Karlsminni
Margrét Þorsteinsdóttir (1836-1893) Skeggstöðum Svartárdal
Lárus Erlendsson (1834-1934) Holtastaðakoti og Blönduósi
Kristján Benediktsson Benson (1849-1923) landnámsmaður Point Roberts á Kyrrahafsstönd frá Hrafnabjörgum
Jón Jónsson (1886-1939) Stóradal
Margrét Jónsdóttir (1891-1956) Akranesi
Konkordía Steinsdóttir (1864-1931) Mýrarkoti á Laxárdal fremri og Kistu Blönduósi
Jón Guðmundsson (1878-67) Torfalæk og Ludvig Kristján Möller (1876-51) kaupm Hjalteyri frá St-Bergi
Jón Hróbjartsson (1853-1928) Gunnfríðarstöðum
Margrét Ólöf Sigvaldadóttir Blöndal (1830-1890) Hvammi Vatnsdal
Ólöf Árnadóttir (1873) vk Lækjarmótum Víðidal 1890
Pálína Eggertsdóttir (1882-1963) Hvammstanga
Þorleifur Klemens Klemensson (1839-1902) Botnastöðum ov Svartárdal
Steinunn Erlendsdóttir (1826-1898) Mörk Laxárdal fremri
Pálína Ragnhildur Björnsdóttir (1857-1917) Efra-Núpi Miðfirði
Sigríður Þorleifsdóttir (1836-1907) Kjörvogi frá Hjallalandi
Þórður Jónsson (1865-1900) Auðólfsstöðum
Soffía Guðrún Jónsdóttir (1873-60) Hvammst og Rvk og Ólafur Jónsson (1874-49) gjaldk hjá Kveldúlfi frá Hafursstöðum
Oddný Jónsdóttir (1882-1902) frá Sveinsstöðum
Valgerður Ósk Ólafsdóttir (1857-1933) Hæli, Bjarnastöðum og Blönduósi
[Friðrik] Theódór Ólafsson (1853-1906) verslunarstj Borðeyri
Arndís Ásgeirsdóttir Egilsson (1839-1905) Hofi Vatnsdal
Ástríður Sigurðardóttir (1832-1902) Víðimýri frá Reykjum á Reykjabraut
Björn Lárusson Blöndal (1870-1906) frá Kornsá í Vatnsdal
Böðvar Ólafsson (1852) gullsmiður vestanhafs-frá Sveinsstöðum
Arnbjörn Bjarnason (1832-1905) Stóra-Ósi
Baldvin Eggertsson (1857-1942)-Vigdís Jónsdóttir (1862) Helguhvammi
Björn Leví Guðmunds (1863-23), Guðlaug Sigríður Sveinsdr (1869-35), Guðbjörg (1889-69) og Ásta (1897-77)
Jóhannes Sveins (1860-35), Elinborg Elísabet Jóhannesd (1857-40) Spena ov og Björn Jóhanness (1895-64) Hafnarfirði
Gísli Einarsson (1875-1969) sjómaður Viðvík Skagaströnd
Eiríkur Halldórsson (1832-1895) Blöndudalshólum
Guðfinna Jónsdóttir (1868-1948) Hafnarfirði frá Gottorp
Guðbjörg Eggertsdóttir (1870-1950) vesturheimi-Ingibjörg Eggertsdóttir (1868-1952) frá Vatnahverfi
Erlendur Hallgrímsson (1860-1935) Geithömrum og Blönduósi
Einar Jónsson yngri (1823-1901) Fremstagili
Elinborg Hannesdóttir (1879-1921) Nípurkoti
Guðmundur Sigurðsson (1878-1921) og Anna Guðbjörg Sigurðardóttir (1878-1905) Kringlu
Gunnlaugur Einar Gunnlaugsson (1849-1904) Syðri-Ey og Brandon Manitoba
Guðrún Þorsteinsdóttir (1812-1885) Grímstungu og Haukagili
Þórður Hannesson (1871-1946) Galtanesi Víðidal
Jósefína (1878) og Guðrún (1873) Lárusdætur Blöndal Kornsá og Guðrún Bened.d. Blöndal (1865) Hvammi Vatnsdal
Björn Jónsson (1848-1924) Veðramótum Gönguskörðum
Orla Bryde (1871) Borðeyri og Kaupmannah0fn
Jón Andrés Sveinsson (1858-1921) prófastur Görðum Akranesi frá Snæringsstöðum Svínadal
Einar Guðmunds (1854-16), Sigurlaug Björnsd (1858-32), Björn (1886-67), Elísabet (1884-28) og Magdalena (1897-85) Síðu
Hjálmar Egilsson (1869-1932) steinsmiður Blönduósi
Ari Sæmundsen (1880-1923)-Evald Eilert Pétursson Sæmundsen (1870 (1878)-1926) Blönduósi
Valgerður Guðmundsdóttir (1866-1949) og Guðmundur Frímannsson (1892-1918) Hvammi í Langadal
(Lilja) Þuríður Stefánsdóttir (1851-1938) og Pétur Guðmundsson (1887-1987) Vatnshlíð
Sigurveig Jóhannesdóttir (1832-1899) Vesturheimi frá Laxamýri-Kagaðarhóli 1880
Guðmundur Erlendsson (1847-1922) Æsustöðum og Mjóadal
Guðrún Einarsdóttir (1848-1921) Miðgili Grafningi
Stefán Magnús Jónsson (1852-1930) prestur Auðkúlu
Björg Magnúsdóttir (1849-1920) Holti Svínadal
Ragnheiður Jakobsdóttir (1878) Sigríðarstöðum Vesturhópi
Þorsteinn Konráðsson (1873-1959) Eyjólfsstöðum Vatnsdal
Sigríður Jónasdóttir (1857-1925) og dóttir hennar Ragnheiður Hannesdóttir (1895-1973) Árbakka
Ásgrímur Pétursson (1868-1930) kona hans og 3 börn
Árni Ásgrímur Þorkelsson (1852-1940) Geitaskarði
Ósk Stefánsdóttir (1837-1922) Skarði og Ánastöðum
Sigríður Pétursdóttir (1832-1917) Engihlíð
Ragnheiður Hallgrímsdóttir (1871-1900) frá Meðalheimi, Þingvallanýlendu Kanada
Ragnheiður Lárusdóttir Blöndal (1876-1957) Húsinu á Eyrarbakka og Selfossi
Sigurður Sigurðsson (1829-1897) Skeggstöðum Svartárdal
Jónheiður Helga Guðjónsdóttir (1869-1942) Skrók og Sigríður Stefánsdóttir Stephensen (1841-1889) Flatey ov
Ragnar Smith Gunnlaugsson (1882-1918) við Manitobavatn, frá Syðri-Ey
Þorvaldur Ólafsson (1856-1938) Þóroddsstöðum V-Hvs
Guðrún Bjarnadóttir (1860-1936) vk Litlu-Giljá ov-vesturheimi
Gunnar Frímann Jóhannsson (1867) Harastöðum Vesturhópi
Guðrún Einarsdóttir (1848-1921) og Guðmundur Þorkelsson (1846-1919) Refstöðum og Miðgili
Guðrún Finnbogadóttir (1810-1900) Melsstað í Miðfirði
Guðmundur Jónsson (1868-1904) Auðólfsstöðum
Guðmundur Arason (1830-1918) Ytri-Völlum
Guðrún Jónsdóttir (1836-1910) Mjóadal
Guðmundur Sigurðsson (1845-1919) Vatnshlíð á Skörðum
Guðmundur Sigvaldason (1854-1912) Vindhæli