Jóhannes Jóhannesson (1865) frá Vatnsenda, Björn Friðriksson (1878-46) Vatnsenda og Guðjón Helgason (1864-01) úr Vopnafirði, sjómenn Hrólfs á Illugastöðum
heimilisfólkið Stóradal 1914
ók fjölskylda
Blöndubrú eldri
Skólaspjald Laugaskóla 1933-1934
Lárus Lárusson (1869-1951)
Lilja Þuríður Stefánsdóttir (1851-1938) Vatnshlíð
Þorsteinn Daníelsson (1858-1941) Skipalóni
Níels Eyjólfsson (1823-1885) og Sigríður Sveinsdóttir (1831-1907) Grímsstöðum á Mýrum
Ásgeir Jónsson (1876-1963) og Ingibjörg Björnsdóttir (1886-1970) Gottorp og Stefanía Jónsdóttir (1913-2001) fósturbarn þeirra
Skólaspjald Kvsk á Blönduósi
Skólaspjald Kvsk á Blönduósi
Skólaspjald Kvsk á Blönduósi
Skólaspjald Kvsk á Blönduósi
Skólaspjald Kvsk á Blönduósi
Skólaspjald Kvsk á Blönduósi
Björn (1856-1938), Guðmundur (1857-1912) og Þuríður (1866-1956) Þórðarbörn Narfasonar frá Efri-Torfustöðum V-Hvs
Fritz Hendrik Berndsen (1837-1927) Hólanesi
Guðrún Rósa Skúladóttir (1834-1920) vk Sauðá 1860, Los Angeles
Guðmundur Björnsson (1864-1937) landlæknir frá Marðarnúpi
Helga Pálsdóttir Vídalín (1895-1918) Rvík
Björg Árnadóttir (1853-1939) og Gunnlaugur Gunnlaugsson (1861-1940) Syðri-Völlum Miðfirði og ung stúlka
Guðrún Kristmundsdóttir (1840-1930) Auðólfsstöðum og Þorbjörg Kristmundsdóttir (1841-1923) Sveinsstöðum
Gísli Jóhannsson (1852-1943) og Bjarni Jóhannsson (1863) Landnámsmenn Hallson N D. frá Vigdísarstöðum V Hvs.
Helgi (1902-1959), Hjálmur (1895-1933), Jón (1893-1986) og Magnús (1898-1986) Konráðssynir
Björg Jónsdóttir (1844-1941) og Guðmundur Frímann Gunnarsson (1839-1912) Hnjúkum
Elísabet Björnsdóttir (1840-1912) frá Þverá Hallárdal
Kristján Benediktsson Benzon (1849-1923) frá Hrafnabjörgum, landnámsmaður Point Roberts
Jón Jónsson (1869-1962) póstur og óðalsbóndi Galtarholti Mýr
Pálína Björnsdóttir Líndal (1857-1917) Efra-Núpi
Jón Guðmundsson (1878-1967) Torfalæk
Pétur Björnsson (1857-1931) Karlsminni, frá Tjörn á Skaga
Jónína Steinunn Jónsdóttir (1910-2009) Söndum í Miðfirði
Hildur Thorarensen Bjarnadóttir (1835-1915) Geitaskarði og Páll V Bjarnason (1873-1930) sýslum Snæf og Hnapp
Jakob Frímannsson (1878-1912) Skúfi
Svanlaug Björnsdóttir (1834-1916) Þverá Hallárdal
Carl Gottlieb Senstíus (1843-1895) bókari Blönduósi
Ingibjörg (1852) og Jónas (1867-1947) Samúelsbörn Point Roberts
Pétur Pétursson (1850-22) og Anna G Magnúsdóttir (1851-38) Gunnsteinsstöðum. Þorvaldur ( 1887-77), Magnús (1881-59), Hafsteinn (1886-61), Margrét (1883-32) og Unnur (1894-68)
Samson Bjarnason (1849-1943) Akra ND, frá Hlíð á Vatnsnesi