Helga Gísladóttir (1842-1918) Sauðanesi
Halla Jónasdóttir (1844-1929) vk Tindum 1890
Guðrún Þorsteinsdóttir (1832-1900) Grund Svínadal
Guðrún Þorsteinsdóttir (1812-1885) Grímstungu og Haukagili
Guðrún Ósk Guðmundsdóttir (1852-1908) Sauðárkróki frá Sneis og Guðrún Bjarnadóttir (1890) Noregi, fósturdóttir hennar 1901
Guðrún Oddný Vigfúsdóttir Melsteð (1866) vesturheimi frá Sauðárkróki
Guðrún Margrét Þorsteinsdóttir yngri (1848-1917) Haukagili í Vatnsdal
Guðrún Kristmundsdóttir (1840-1930) Auðólfsstöðum Langadal
Guðrún Kristmundsdóttir (1840-1930) Auðólfsstöðum
Guðrún Jónsdóttir (1852-1914) Kagaðarhóli
Guðrún Jónsdóttir (1836-1910) Mjóadal
Guðrún Jónsdóttir (1836-1910) Mjóadal
Guðrún Jónsdóttir (1835-1905) Ólafshúsi og Guðrúnarhúsi-Auðólfsstöðum frá Undirfelli
Guðrún Jónasdóttir Bergmann Thorlacius (1831-1918) Hafsteinsstöðum Skagaf og Winnipeg
Guðrún Jónasdóttir (1829-1906) Yxnatungu Víðidal
Guðrún Helgadóttir (1860-1914) Erlendarhúsi Blönduósi
Guðrún Frímannsdóttir (1855-1904) Miðhópi
Guðrún Finnbogadóttir (1810-1900) Melsstað í Miðfirði
Guðrún Einarsdóttir (1868-1929) Svertingsstöðum og Hvammstanga
Guðrún Einarsdóttir (1848-1921) Miðgili Grafningi
Guðrún Bjarnhéðinsdóttir (1859-1900) Halldórsstöðum S-Þing, frá Böðvarshólum
Guðrún Bjarnadóttir (1860-1936) vk Litlu-Giljá ov-vesturheimi
Guðrún Ásta Ingimundardóttir (1874-1974) Minna-Akragerði og Seyðisfirði frá Tungubakka Holtastaðasókn
Guðrún (1857-1943) N-Lækjardal og Elísabet (1854) Einarsdætur frá Fremstagili
Guðríður Ólafsdóttir (1880) Grafarkoti
Guðríður Ólafsdóttir (1864-1942) Ormarsstöðum Fellum
Guðný Sæbjörg Finnsdóttir (1864-1923) Bakkakoti og Svangrund Refasveit
Guðmundur Arason (1830-1918) Ytri-Völlum
Guðbjörg Vilhelmína Ingimundardóttir Danielsson (1870-1963)-Blaine
Guðbjörg Vilhelmína Ingimundardóttir Danielsson (1870-1963) Blaine
Guðbjörg Símonardóttir (1873-1957) Stóru-Ásgeirsá Víðidal
Elisabeth Bryde (1837) Borðeyri 1890
Elínborg Jónsdóttir (1881-1899) Guðlaugsstöðum
Elín Sakaríasdóttir (1831-1906) ljósmóðir Hrútatungu
Elín Rannveig Briem (1856-1937) Skólastjóri Ytri-Ey og Blönduósi
Björg Stefánsdóttir (1852-1913) Meðalheimi
Björg Magnúsdóttir (1849-1920) Holti Svínadal
Björg Jóhannsdóttir (1868-1954) Hólabæ
Ástríður Jónsdóttir (1850-1914) Spákonufelli
Ásgrímur Pétursson (1868-38) og Guðrún Jónsdóttir (1864-53) Hólabæ og Akureyri
Anna Sveinsdóttir Goodman (1873-1966) vesturheimi fór frá Orrastöðum
Anna Pétursdóttir (1842-1925) Móbergi
Anna Pétursdóttir (1842-1925) Móbergi
Anna Pétursdóttir (1842-1925) Móbergi
Anna Jóhannsdóttir (1861-1948) Brautarholti
Anna Guðrún Þorsteinsdóttir (1860-1944) ljósmóðir Blönduósi