Ingibjörg Solveig Ingimundardóttir (1866-1946) vk Torfalæk frá Tungubakka á Laxárdal
Ingibjörg Sigurðardóttir (1859) vk Stóruborg 1910
Ingibjörg Salóme Þorleifsdóttir (1826-1909)-Stóradal
Ingibjörg Margrét Þórarinsdóttir (1853) vk Miðhópi
Ingibjörg Magnúsdóttir (1849-1946) Klömbrum og Læknis-Friðfinnshúsi Blönduósi
Ingibjörg Jónsdóttir (1831-1894) Umsvölum
Ingibjörg Jófríður Kristjánsdóttir (1873-1943) Sólheimum
Ingibjörg Ingimundardóttir (1866-1946) og Páll Valdimar Guðmundsson Kolka (1895-1971) Blönduósi
Ingibjörg Guðrún Sigurðardóttir (1848-1922) Mjóadal
Ingibjörg Guðmundsdóttir vk Þórormstungu [gæti verið Jónsdóttir 41 árs 1890]
Ingibjörg Guðmundsdóttir (1868) ljósmóðir vesturheimi
Ingibjörg Guðmundsdóttir (1867-1916) Steinnesi
Ingibjörg Guðmundsdóttir (1867-1916) kona sr Bjarna í Steinnesi
Ingibjörg Gísladóttir (1839-1924) Flatatungu. maki 2392, systir 2394
Ingibjörg Eysteinsdóttir (1856-1923) og Jóhannes Guðmundsson (1850-1906) Auðunnarstöðum Víðidal
Ingibjörg Eggertsdóttir (1852-1911) Ytri-Löngumýri
Ingibjörg Eggertsdóttir (1852-1911) Ytri-Löngumýri
Ingibjörg Davíðsdóttir (1866-1947) vk Gilá og Auðunnarstöðum
Hólmfríður óþekkt. Bræður hennar Sveinn og Þorleifur
Hólmfríður Jónsdóttir (1876) Jaðri Hrútafirði
Hólmfríður Hannesdóttir (1872-1933) klæðskeri Rvk frá Haukagili
Hildur Solveig Bjarnadóttir Thorarensen (1835-1915) Geitaskarði
Hildur Solveig Bjarnadóttir Thorarensen (1835-1915) Geitaskarði
Helga Jónsdóttir (1866-1931) Sauðanesi
Helga Jónsdóttir (1864) Móbergi 1870
Helga Gísladóttir (1842-1918) Sauðanesi
Halla Jónasdóttir (1844-1929) vk Tindum 1890
Gunnlaugur Halldórsson (1848-93) pr, Halldóra Kristín Vigfúsdóttir (1855-39) skh og Gunnþórunn Halldóra (1878-20), Halldór (1875-24) og Þórhallur Andreas (1886-66) Breiðabólsstað
Guðrún Þorsteinsdóttir (1832-1900) Hólabæ Langadal
Guðrún Þorsteinsdóttir (1832-1900) Grund Svínadal
Guðrún Þorsteinsdóttir (1812-1885) Grímstungu og Haukagili
Guðrún Ósk Guðmundsdóttir (1852-1908) Sauðárkróki frá Sneis og Guðrún Bjarnadóttir (1890) Noregi, fósturdóttir hennar 1901
Guðrún Oddný Vigfúsdóttir Melsteð (1866) vesturheimi frá Sauðárkróki
Guðrún Margrét Þorsteinsdóttir yngri (1848-1917) Haukagili í Vatnsdal
Guðrún Kristmundsdóttir (1840-1930) Auðólfsstöðum Langadal
Guðrún Kristmundsdóttir (1840-1930) Auðólfsstöðum
Guðrún Jónsdóttir (1852-1914) Kagaðarhóli
Guðrún Jónsdóttir (1836-1910) Mjóadal
Guðrún Jónsdóttir (1836-1910) Mjóadal
Guðrún Jónsdóttir (1835-1905) Ólafshúsi og Guðrúnarhúsi-Auðólfsstöðum frá Undirfelli
Guðrún Jónasdóttir Bergmann Thorlacius (1831-1918) Hafsteinsstöðum Skagaf og Winnipeg
Guðrún Jónasdóttir (1829-1906) Yxnatungu Víðidal
Guðrún Helgadóttir (1860-1914) Erlendarhúsi Blönduósi
Guðrún Frímannsdóttir (1855-1904) Miðhópi
Guðrún Finnbogadóttir (1810-1900) Melsstað í Miðfirði
Guðrún Einarsdóttir (1868-1929) Svertingsstöðum og Hvammstanga
Guðrún Einarsdóttir (1848-1921) Miðgili Grafningi
Guðrún Bjarnhéðinsdóttir (1859-1900) Halldórsstöðum S-Þing, frá Böðvarshólum
Guðrún Bjarnadóttir (1860-1936) vk Litlu-Giljá ov-vesturheimi
Guðrún Ásta Ingimundardóttir (1874-1974) Minna-Akragerði og Seyðisfirði frá Tungubakka Holtastaðasókn
Guðrún (1857-1943) N-Lækjardal og Elísabet (1854) Einarsdætur frá Fremstagili
Guðríður Rafnsdóttir (1876-32) Höfðahólum, Guðríður Einarsdóttir (1831-07) og Guðrún Ólafsdóttir (1866-1922) Keldulandi
Guðríður Ólafsdóttir (1880) Grafarkoti
Guðríður Ólafsdóttir (1864-1942) Ormarsstöðum Fellum
Guðríður Jósefsdóttir (1874-1923) Rvk, frá Finnstöðum Skagaströnd
Guðríður Jónsdóttir (1820) Kárdalstungu
Guðný Sæbjörg Finnsdóttir (1864-1923) Bakkakoti og Svangrund Refasveit
Guðmundur Arason (1830-1918) Ytri-Völlum
Guðbjörg Vilhelmína Ingimundardóttir Danielsson (1870-1963)-Blaine
Guðbjörg Vilhelmína Ingimundardóttir Danielsson (1870-1963) Blaine
Guðbjörg Símonardóttir (1873-1957) Stóru-Ásgeirsá Víðidal
Elisabeth Bryde (1837) Borðeyri 1890
Elísabet Gunnlaugsdóttir Ottesen (1858-1909) ljósmóðir Akranesi frá Fremra-Núpi í Miðfirði
Elínborg Jónsdóttir (1881-1899) Guðlaugsstöðum
Elínborg Jóhannesdóttir (1872) kennari vesturheimi úr Miðfirði
Elín Sakaríasdóttir (1831-1906) ljósmóðir Hrútatungu
Elín Rannveig Briem (1856-1937) Skólastjóri Ytri-Ey og Blönduósi
Dýrleif Gísladóttir (1854-1900) Ytri-Grund Skagafirði og Sauðanesi, systir 2393
Dýrleif Gísladóttir (1854-1900) Flatatungu
Björg Stefánsdóttir (1852-1913) Meðalheimi
Björg Magnúsdóttir (1849-1920) Holti Svínadal
Björg Jónsdóttir (1844-1941) og Guðmundur Frímann Gunnarsson (1839-1912) Hnjúkum
Björg Jóhannsdóttir (1868-1954) Hólabæ
Björg Helgadóttir (1875-1929) Sauðárkróki frá Hafurstöðum
Björg Einarsdóttir (1841-1956) Undirfelli
Ástríður Jónsdóttir (1850-1914) Spákonufelli
Ásgrímur Pétursson (1868-38) og Guðrún Jónsdóttir (1864-53) Hólabæ og Akureyri
Ásgrímur Pétursson (1868-1938) og Guðrún Jónsdóttir (1864-1953) Hólabæ Langadal
Anna Sveinsdóttir Goodman (1873-1966) vesturheimi fór frá Orrastöðum
Anna Pétursdóttir (1842-1925) Móbergi
Anna Pétursdóttir (1842-1925) Móbergi
Anna Pétursdóttir (1842-1925) Móbergi
Anna Jóhannsdóttir (1861-1948) Mánaskál
Anna Jóhannsdóttir (1861-1948) Brautarholti
Anna Guðrún Þorsteinsdóttir (1860-1944) ljósmóðir Blönduósi ov
Anna Guðrún Þorsteinsdóttir (1860-1944) ljósmóðir Blönduósi
2304-Bjarni Snæbjörnsson (1829-1894)-Guðrún Guðmundsdóttir (1831-1917) Þórormstungu í Vatnsdal